เครื่องมือ สถิติฟอรั่ม ช่วยเหลือ
รูปจากกระดาน
  • กระทู้ล่าสุด
  • ตอบล่าสุด
  • กระทู้ฮอต
  • ฟอรั่มเด่น
  • ออนไลน์สูงสุด
ความเคลื่อนไหว
  • 1564เข้าชม
  • 3ตอบกลับ

หาแผนการสอนศิลปะ ป.3 พร้อมใบงานให้เด็กค่ะ

เงิน
211
ความดี
211
เครดิต
211
จิตพิสัย
211
บริจาค
211
ครูเอ็กซ์
ขอแผนการสอนป.3 และใบงานด้วยค่ะ เพราะจบคนละเอกแต่ได้สอนวิชานี้
ขอทำความเข้าใจก่อนไปสอนหน่อยค่ะ

ขอบคุณคะ
ครูแบ๋ม

ให้คะแนนบทความประเภท โพสต์ ตามความรู้สึกคุณ

สุดยอด

เศร้า

น่าตลก

แฮปปี้

โกรธ

เบื่อ

ผวา
แบ่งปัน: Share แจ้งลบขึ้นบนสุด
ติดต่อ ผู้ดูแลระบบ คลิกที่นี่ครับ
เงิน
21
ความดี
21
เครดิต
21
จิตพิสัย
21
บริจาค
21
ขอบคุณค่ะ
แบ่งปัน: Share แจ้งลบขึ้นบนสุด
ติดต่อ ผู้ดูแลระบบ คลิกที่นี่ครับ
รายละเอียดไฟล์แนบ
กล่องตอบกลับด่วน

คุณไม่มีสิทธิ์ใช้งานส่วนนี้, กรุณาเข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
*กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ ไม่หมิ่นต่อสถาบันชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์  และไม่หมิ่นประมาทผู้อื่น